TISSOT CHRONO XL TOUR DE FRANCE 2019 SPECIAL EDITION T116.617.36.051.11
Tissot T-Sport
5 5 (1 đánh giá)
Tình trạng: Hết hàng
  • Tình trạng: Hết hàng
11.970.000₫
13.300.000₫
Khuyến mãi
Giảm 15%  toàn bộ thương hiệu Tissot từ 12/3 - 31/03/2021 (đã trừ vào giá)
Tặng kèm gói bảo hành 5 năm vượt trội
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Gọi đặt hàng: 024.3991.8668( 8:30 - 22h )
Thông tin sản phẩm
Giới tính: Nam
Kiểu dáng: Mặt tròn
Loại máy: Quartz Chronograph (Máy pin bấm giờ thể thao)
Phong cách: Thể thao
Mặt kính: Sapphire
Đường kính: 45mm
Chất liệu vỏ: Thép không gỉ mạ công nghệ PVD
Độ dày: 11mm
Chất liệu dây: Dây da
Độ chịu nước: 100m
Lug to Lug: 52mm
Tính năng khác: lịch ngày, chức năng bấm giờ thể thao
Bảo hành chính hãng: 2 năm quốc tế
Màu mặt: Đen
Bảo hành Duy Anh: 5 Năm ( Đã bao gồm bảo hành Quốc tế ). Thay pin miễn phí trọn đời
I. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH QUỐC TẾ
II. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH RIÊNG CỦA ĐỒNG HỒ DUY ANH
+ Miễn phí thay linh kiện lần đầu tiên và giảm 50% cho các lần thay kế tiếp