Đồng hồ đôi Tissot Classic Dream T129.410.22.013.00 và T129.210.22.013.00
Tissot T-Classic
3.5 5 (1 đánh giá)
Tình trạng: Sẵn hàng
  • Tình trạng: Sẵn hàng
18.270.000₫
20.300.000₫
Khuyến mãi
Giảm 15%  toàn bộ thương hiệu Tissot từ 12/3 - 31/03/2021 (đã trừ vào giá)
Tặng kèm gói bảo hành 5 năm vượt trội
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Gọi đặt hàng: 024.3991.8668( 8:30 - 22h )
Thông tin sản phẩm
Giới tính: Đồng hồ đôi
Kiểu dáng: Mặt tròn
Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
Phong cách: Hiện đại
Mặt kính: Sapphire
Đường kính: 42mm - 28mm
Chất liệu vỏ: Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD
Độ dày: 8.1mm - 7.1mm
Chất liệu dây: Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD
Size dây: 22mm - 14mm
Độ chịu nước: 50m
Tính năng khác: Lịch ngày. EOL (battery end-of-life indicator).
Bảo hành chính hãng: 2 năm quốc tế
Màu mặt: Trắng
Bảo hành Duy Anh: 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế). Thay pin miễn phí trọn đời.
I. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH QUỐC TẾ
II. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH RIÊNG CỦA ĐỒNG HỒ DUY ANH
+ Miễn phí thay linh kiện lần đầu tiên và giảm 50% cho các lần thay kế tiếp