Đồng hồ nam Tissot Chemin des Tourelles Powermatic 80 T139.407.11.048.00
Tissot T-Classic
4.4 5 (1 đánh giá)
Tình trạng: Sẵn hàng
  • Tình trạng: Sẵn hàng
24.309.000₫
27.010.000₫
Khuyến mãi
Giảm 15%  toàn bộ thương hiệu Tissot từ 12/3 - 31/03/2021 (đã trừ vào giá)
Tặng kèm gói bảo hành 5 năm vượt trội
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Gọi đặt hàng: 024.3991.8668( 8:30 - 22h )
Thông tin sản phẩm
Giới tính: Nam
Kiểu dáng: Mặt tròn
Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
Phong cách: Hiện đại
Mặt kính: Sapphire chống lóa
Đường kính: 42mm
Chất liệu vỏ: Thép không gỉ 316L
Độ dày: 11.3mm
Chất liệu dây: Thép không gỉ 316L
Size dây: 22mm
Độ chịu nước: 50m
Lug to Lug: 48mm
Bảo hành chính hãng: 2 năm quốc tế
Màu mặt: Trắng
Bảo hành Duy Anh: 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế).
I. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH QUỐC TẾ
II. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH RIÊNG CỦA ĐỒNG HỒ DUY ANH
+ Miễn phí thay linh kiện lần đầu tiên và giảm 50% cho các lần thay kế tiếp