Đồng hồ nam Tissot T-race Powermatic 80 T141.807.11.041.00
Tissot T-Sport
4.7 5 (1 đánh giá)
Tình trạng: Sẵn hàng
  • Tình trạng: Sẵn hàng
21.024.000₫
23.360.000₫
Khuyến mãi
Giảm 15%  toàn bộ thương hiệu Tissot từ 12/3 - 31/03/2021 (đã trừ vào giá)
Tặng kèm gói bảo hành 5 năm vượt trội
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Gọi đặt hàng: 024.3991.8668( 8:30 - 22h )
Thông tin sản phẩm
Giới tính: Nam
Kiểu dáng: Mặt tròn
Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
Phong cách: Thể thao
Mặt kính: Mặt kính cứng
Đường kính: 41mm
Chất liệu vỏ: Thép không gỉ 316L
Độ dày: 11.3mm
Chất liệu dây: Thép không gỉ 316L
Size dây: 12.95mm
Độ chịu nước: 100m
Tính năng khác: Năng lượng dự trữ 80 tiếng, lộ máy mặt sau
Bảo hành chính hãng: 2 năm quốc tế
Màu mặt: Trắng
Bảo hành Duy Anh: 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế)
I. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH QUỐC TẾ
II. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH RIÊNG CỦA ĐỒNG HỒ DUY ANH
+ Miễn phí thay linh kiện lần đầu tiên và giảm 50% cho các lần thay kế tiếp