Tissot Heritage Porto Small Lady T128.109.36.022.00
Tissot Heritage
4.1 5 (1 đánh giá)
Tình trạng: Sẵn hàng
  • Tình trạng: Sẵn hàng
12.915.000₫
14.350.000₫
Khuyến mãi
Giảm 15%  toàn bộ thương hiệu Tissot từ 12/3 - 31/03/2021 (đã trừ vào giá)
Tặng kèm gói bảo hành 5 năm vượt trội
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Gọi đặt hàng: 024.3991.8668( 8:30 - 22h )
Thông tin sản phẩm
Giới tính: Nữ
Kiểu dáng:
Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
Phong cách: Thời trang
Mặt kính: Mặt kính cứng
Đường kính: 30.1mm - 22mm
Chất liệu vỏ: Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD
Độ dày: 8.4mm
Chất liệu dây: Dây da
Size dây: 12mm
Độ chịu nước: 30m
Tính năng khác: Caliber ETA E61.031
Bảo hành chính hãng: 2 năm quốc tế
Màu mặt: Vàng
Bảo hành Duy Anh: 5 năm (đã bao gồm Bảo hành Quốc tế). Thay pin miễn phí trọn đời.
I. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH QUỐC TẾ
II. CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH RIÊNG CỦA ĐỒNG HỒ DUY ANH
+ Miễn phí thay linh kiện lần đầu tiên và giảm 50% cho các lần thay kế tiếp